คู่มือหรือมาตรฐานการปฏิบัติงาน

กลุ่มอำนวยการ

คู่มือการปฏิบัติงาน

  • นายพงศ์เดชน์   เศรษฐ์นิติกุล ผอ.กลุ่มอำนวยการ ​

  • นางพัทธ์ธีรา   บุญทน  นักประชาสัมพันธ์ชำนาญการพิเศษ 

  • นางสาวปัทมาพร  มะโนสีลา นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ 

  • นางเมธิรา   ปิ่นแก้ว  เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน 

  • นางสรวงสุดา  เสนากุูล เจ้าพนักงานธุรการ

กลุ่มบริหารงานบุคคล 

คู่มือการปฏิบัติงาน

  • นางสาวกิ่งกาญจน์  มังกรณ์ ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล
  • นางสาธิดา  โพธิกุล นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการพิเศษ
  • นางศิริวรรณ อินทร์ปรา นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ
  • นางสาวสุนทรียา กำกอบ นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ
  • นางดารุณี  เกตวงษา นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ
  • นางอรดี อินทะจักร นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ
  • นางเกตแก้ว เสียงดี นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ
  • นางสาวอรัญญา  แสนปัญญา นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ
  • นางภัทรรัฎฐ์  ภิญโญ นักทรัพยากรบุคคลปฎิบัติการ
  • นางสุนีย์ ปงลังกา เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน

กลุ่มนโยบายและแผน 

คู่มือการปฏิบัติงาน

  • นางปนัดดา  อุทัศน์ ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน
  • นางสาวจารุวรรณ  ชิโนทัย นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการพิเศษ
  • นางนิตยา  กันทาสุข นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการพิเศษ
  • นางดาเรศ  พิมลา นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ
  • นายทนงศักดิ์  บัวเทพ นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ
  • นางบุษยา  จักร์รุ่งเรือง เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงานกร

กลุ่มนิเทศติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา 

คู่มือการปฏิบัติงาน

  • นายอาทิตย์  พัฒนสารินทร์  ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศติดตามฯ
  • นางกัญญณัฐ  ศรีวิชัย  ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ 
  • นายพิพัฒน์  ใจภักดี  ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ
  • นางฉัตรชนก ตันมา ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ
  • นางภณิดา  ทองประไพ   ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ
  • นางสาวบุษยมาศ  แบ่งทิศ  ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ
  • นายกรัณฑ์  สมจิตต์  ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ
  • นายวัชรพงษ์  โลกคำลือ ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ
  • นางสาวกนิษฐ์กานต์  พันธุ์เลิศเมธี ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ
  • นายสรวิชญ์ บัลลังก์นาค  ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ
  • นางวิมลสิริ  ประเทือง ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ
  •  นางกัลย์ณภัส  ถุงคำ ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ
  •  นายนพรัตน์ ชาติสิงห์ทอง ศึกษานิเทศก์
  • นายภาณุวงศ์  ชัยวร ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ
  • นางสาวจิรฐา  ศรีภานุมาต  ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ
  • นางรัชนี  ข้ามสาม เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน
  • นางประทุม  เสาะใส เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน

กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา 

คู่มือการปฏิบัติงาน

  • นางสุภาภรณ์  สมบัติ นักวิชาการศึกษาชำนาญการพิเศษ
  • ​นางเพ็ญศรี  ชัยรัตน์ นักวิชาการศึกษาชำนาญการ
  • นางร่งนภา  จันทร์ดง นักวิชาการศึกษาชำนาญการ
  • ​นางจรรมณี  เฮงห่อ นักวิชาการศึกษาชำนาญการ
  • นางสมร  แก้วธรรมานุกูล เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน
  • นางสิรินภรณ์  เวียงอินทร์  เจ้าหน้าที่ลูกเสือ

กลุ่มบริหารการเงินและสินทรัพย์ 

คู่มือการปฏิบัติงาน

  • นายเสน่ห์  ศรีเทพ ผอ.กลุ่มบริหารงานการเงินและสินทรัพย์
  • นางอัมพร  คำแปน นักวิชาการเงินและบัญชี
  • นางสาวพัชรา วงศ์อารินทร์ นักวิชาการเงินและบัญชี
  • นางโสภา  เครือแสง นักวิชาการเงินและบัญชี
  • นางอรัญญา  ขัดเชิง  นักวิชาการเงินและบัญชี
  • นางภัทรวรรณ  ห้วยเสน เจ้าพนักงานการเงินและบัญชี
  • นางวันเพ็ญ  แสงสาย เจ้าพนักงานพัสดุ
  • นางสาวธัญวรรณ  ก๋าทุ่ง  นักวิชาการเงินและบัญชี
  • นางหทัยรัตน์  บัวเทพ  นักวิชาการเงินและบัญชี

หน่วยตรวจสอบภายใน

คู่มือการปฏิบัติงาน

  • นางสาวพยอม  แสนปัญญา ผู้อำนวยการหน่วยตรวจสอบภายใน
  • นางสาวประภาพร  อินทรรุจิกุล นักวิชาการตรวจสอบภายในชำนาญการ

กลุ่มกฎหมายและคดี 

คู่มือการปฏิบัติงาน

  •  นายเกรียงไกร   ทิศา ผอ.กลุ่มกฎหมายและคดี
  • นางสาวศุภวรรณ  สันป่าแก้ว  นิติกรชำนาญการ

กลุ่มพัฒนาครูฯ

คู่มือการปฏิบัติงาน

  • นางภัทรรัฎฐ์  ภิญโญ นักทรัพยากรบุคคลปฎิบัติการ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการกลุ่มพัฒนาครู

กลุ่มส่งเสริมการศึกษาทางไกลเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร 

คู่มือการปฏิบัติงาน

  • นายกฤษกร  กองคำ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการกลุ่มกลุ่มส่งเสริมการศึกษาทางไกล
    นางบุษยา จักร์รุ่งเรือง เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน
  • นายธิติพงษ์  เสนาพงษ์ เจ้าหน้าที่ ICT